ASSAsSamaki Samaki

HAMISA MOBETTO ATOA NENO KWA FOBY

78
0
Share:

Mwanadada Hamisa Mobetto amesema hakufurahishwa na lawama alizotupiwa na msanii Foby kuwa alikataa kufanya naye kolabo

Amesema kuwa alikuwa nje ya nchi ndiyo maana ilikuwa ngumu kwake kufanya kolabo hiyo.

“Nilikuwa nje ya nchi wakati huo na alikuwa ananipigia simu akaniambia kuna nyimbo anataka tufanye nikamwambia nitumie nyimbo. Mimi nilishajiwekea kuwa kila anayeniandikia nyimbo kama ni msanii lazima nitafanya naye kolabo”, amesema Hamisa

“Sasa sielewi kitu gani kilimfanya afikirie kuwa nimekataa kufanya naye nyimbo. Sikuwahi kumpigia kumuuliza toka hapo kwa sababu nilikereka sana, ni bora angenipigia na kuniuliza kama nili’download’ wimbo”, ameongeza.

Hivi sasa Hamisa anatamba na wimbo wa ‘Boss’ alioufanya na Christian Bella.

(Visited 28 times, 1 visits today)
Share this post