ASSAs

FURAHI NA DStv MSIMU HUU WA SIKUKUU

1003
0
Share:

Ni Shangwe za sikukuu 🎄🎄 na DStv, Furahia Ofa ya Moja kwa Zote msimu huu ambapo kwa elfu 99,000/= tu utapata dekoda ya HD, kifurushi cha mwezi mmoja cha COMPACT na ufundi kutoka DStv.Kwa wewe ambae umeshajiunga na burudani ya DStv, endelea kubrudika na maudhui ya nyumbani kwa kufuatilia tamthilia ya HUBA kila jumatatu hadi ijumaa saa 3 usiku kwenye channeli yako pendwa ya Maisha Magic Bongo No.160. #KilaMtumachokodo

(Visited 144 times, 1 visits today)
Share this post

Contact Us