ASSAs

CHAMA AKANA MADAI YA KUPUUZIA WITO WA TIMU YA TAIFA ZAMBIA

476
0
Share:

Staa wa Simba SC Clotous Chama raia wa Zambia ameamua kutolea ufafanuzi sakata lake la kudaiwa kuwa yeye ni mtovu wa nidhamu na amechelewa kwenda kuungana na timu ya taifa ya Zambia makusudi huku akiachwa na ndege mara mbili, Chama aweka kupitia Instagram account yake.

“Ningependa kuongelea upande wangu kuhusiana na wito wangu kwa timu ya taifa (Zambia), hususani kuhusiana na suala na mpangilio wa safari yangu, sikuwa nataka kuzungumza chochote kuhusiana na hili lakini nafikiri kuna ulazima wa mimi kufanya hivyo”

“Kwanza wote mnahitajika kujua mimi na kocha (Micho) kwa pamoja na chama cha soka Zambia (FAZ) tuko katika maelewano mazuri, sikuwa na muda wa kumsikiliza kocha leo kuhusiana na press yake na waandishi lakini nimezungumza yote kuhusiana na masuala haya na meneja wa timu ya taifa”

(Visited 124 times, 1 visits today)
Share this post