ASSAs

MORRISON: NAITHAMINI SANA YANGA

110
0
Share:

Siku moja baada ya kesi ya Yanga na Morrison kutamatika kwa Morrison kuibuka mshindi, ameandika ujumbe wa kuithamini klabu hiyo kwa kuona kipaji chake kabla ya wengine.

Morrison Ameandika:-

POST YA KUTHAMINI.

Kuna mwanzo na mwisho wa kila kitu, hakuna kinachodumu milele. Sote tumekuwa tukingojea uamuzi huu (wema au mbaya), hatimaye umefika na unamaliza mashaka yote na mvutano. Nataka tu kila mtu ajue jinsi ninavyoithamini YANGA kwa nafasi waliyonipa ya kuwawakilisha na kuvaa beji yao, hakuna mtu hapa Tanzania aliyejua wala kujali kuhusu kazi yangu hadi LUC AYMAEL aliponileta kucheza hapa. Asante kocha kwa kuniamini na kunifanya kuwa mkuu. Kuna msemo huko GHANA, “Daktari mbaya aliyekutunza hadi daktari mzuri alipofika lazima athaminiwe”. Hata kama alikuwa mbaya, alikuweka hai mpaka bora aje. Hii ni kusema rasmi asante kwa YANGA SC na yeyote aliyenifanya nitabasamu au kunipenda nirudi klabuni kwao, bila kusahau mapenzi niliyoonyeshwa na mashabiki wao. HAKUNA KITU KINACHOPEWA AMBACHO HUJAPATIWA.

APPRECIATION POST
There’s a beginning and an end to everything, nothing lasts forever. We’ve all been waiting for this verdict (good or bad) , finally it’s here and ends all the suspense and the tension .
I just want everyone to know how appreciative I am to YANGA for the opportunity they gave me to represent them and wear their badge, nobody here in Tanzania knew or cared about my career until LUC AYMAEL brought me to play here. Thank you coach for believing in me and making me great. There’s a saying in GHANA, “the bad doctor who took care of you till the good doctor arrived has to be appreciated”. Even if he was bad, he kept you alive till the best came. This is to officially say thanks to YANGA SC and anyone who made me smile or loved me back at their club, not to forget the love portrayed to me by their fans.
NOTHING IS GIVEN THAT IS NOT EARNED.

@lemutuz_tv @lemutuz_superbrand

(Visited 21 times, 1 visits today)
Share this post

Contact Us